ยินดีต้อนรับสู่อาณาจักรเก็นโซเคียว สมัครสมาชิกแล้วมาคุยกันค่ะ ^^
...ใครที่หลงเข้ามาที่นี่ด้วยการอ่านโปสเตอร์ที่ มจพ. กรุณาแนะนำตัวก่อนที่ กองบัญชาการชมรมเฮเคียว...
ที่นี่รับสมัครทีมงานเป็นจำนวนมาก อ่านรายละเอียด ที่นี่~
ยินดีต้อนรับ Anity&KO-TAKU เพื่อนบ้านของเราคนใหม่ ด้วยความยินดียิ่งค่ะ~~ 'w'
การประกวดหา"เทพีม่วง-ชมพู"ครั้งที่ 1 เริ่มต้นแล้วนะคะ อ่านรายละเอียดที่นี่~
ระยะนี้บอร์ดเริ่มเงียบๆ ช่วยๆกันรั่วหน่อยนะคะ ^^"
มาโตะ said : อะต้าาาาาาาา~~!!!

นาฬิกา

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ

ขอเลื่อนการประกาศผลสอบและเรียกผู้สมัครมาสอบสัมภาษณ์

Share

Numiaou
    幻想郷の管理者
    幻想郷の管理者

ขอเลื่อนการประกาศผลสอบและเรียกผู้สมัครมาสอบสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อ by Numiaou on Sun Nov 21, 2010 6:01 pm

21 พฤศจิกายน 2553
    เรื่องขอเลื่อนการประกาศผลสอบและเรียกผู้สมัครมาสอบสัมภาษณ์
    เรียนผู้สมัครสอบทุกท่าน
    เนื่องจากมีเหตุการณ์ไม่คาดฝันเกี่ยวกับการสอบชิงไอดีtirkx ทางคณะกรรมการจึงมีมติให้มีการสอบสัมภาษณ์เพื่อให้เกิดความเป็นธรรมต่อการให้คะแนนซึงการสอบสัมภาษณ์จะจัดที่ CB@anime-activate ในเวลา 18.15 – 20.30 น. ของวันที่ 21 พฤศจิกายน 2553และจะสามารถประกาศชื่อผู้ได้รับรางวัลภายในเวลา 24.00 น. หากไม่มาสัมภาษณ์ในกรอบเวลาที่กำหนดจะมีคะแนนสัมภาษณ์ = 0 คะแนน
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ

คุณหนูเหมียว ณเมืองนนท์
    ผู้บริหาร anime-activate

ยังไงก็อดทนกันหน่อยนะคะ ^^

yargs
    一番の妖怪
    一番の妖怪

Re: ขอเลื่อนการประกาศผลสอบและเรียกผู้สมัครมาสอบสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อ by yargs on Mon Nov 22, 2010 1:11 pm

ผมว่ามันจะยิ่งไ่ม่เป็นธรรมใหญ่นะคับ เพราะว่าผมก็เป็นคนนึงที่ทำข้อสอบนี้และได้ส่งไป
    แต่ว่าผมไม่สามารถที่จะเข้าใช้ internet ได้ในวันเสาร์-อาทิตย์นะคับ
    ผมจึงไม่รู้เลยว่าจะมีการให้สอบสัมภาษณ์อีกรอบนึง
    ผมไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่ให้มีการนัดหมายก่อนอีกซัก 1 สัปดาห์ เพื่อให้คนที่ทำข้อสอบได้ติดตามข่าวสารก่อนบ้าง
    อยู่ๆ จะประกาศวันที่ 21 และ พอมีปัญหาให้สอบสัมภาษณ์ในวันที่ 21 ต่อเลยเนี่ยมันกระไรอยู่นะคับ
    ผมอยากจะบอกว่าเสียความรู้สึกมากๆเลยคับ กับการกระทำเช่นนี้ โดยไม่มีการบอกกล่าวกันก่อน

ปล. ผมไม่ได้ต้องการก่อกวนอะไรหรอกนะคับ แค่อยากระบายเท่านั้นเอง แม้ว่าผมจะทำข้อสอบได้หรือไม่ได้ก็ตาม หรือถ้าทำได้แต่ไม่ได้ ID ก็ไม่เป็นไร แค่อยากจะบอกว่าผิดหวังมากๆคับ

ปล.2 ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้คุณ Numiaou มาตอบด้วยคับถึงสาเหตุต่าง ๆ (ผมอยากรู้มาก)

ปล.3 แล้วที่ CB@anime-activate เนี่ยอยู่ที่ไหนคับ

Numiaou
    幻想郷の管理者
    幻想郷の管理者

Re: ขอเลื่อนการประกาศผลสอบและเรียกผู้สมัครมาสอบสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อ by Numiaou on Mon Nov 22, 2010 4:52 pm

ความจริงแล้ว ต้องขออธิบาสั้นๆนะคะ ว่า
    การที่เราเรียกคนมาสัมภาษณ์ความจริงแล้ว เป็นการตรวจสอบหาคนทุจริตเฉยๆ ค่ะ ..//ซึ่งตอนนี้เจอตัวแล้ว แล้วได้ตัดสิทธิ์แล้ว
    ความจริงเรามีไอดีแจกพอสำหรับทุกคนค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ

ยังไงก็อดทนกันหน่อยนะคะ ^^

เวลาขณะนี้ Sun Dec 11, 2016 4:59 pm