ยินดีต้อนรับสู่อาณาจักรเก็นโซเคียว สมัครสมาชิกแล้วมาคุยกันค่ะ ^^
...ใครที่หลงเข้ามาที่นี่ด้วยการอ่านโปสเตอร์ที่ มจพ. กรุณาแนะนำตัวก่อนที่ กองบัญชาการชมรมเฮเคียว...
ที่นี่รับสมัครทีมงานเป็นจำนวนมาก อ่านรายละเอียด ที่นี่~
ยินดีต้อนรับ Anity&KO-TAKU เพื่อนบ้านของเราคนใหม่ ด้วยความยินดียิ่งค่ะ~~ 'w'
การประกวดหา"เทพีม่วง-ชมพู"ครั้งที่ 1 เริ่มต้นแล้วนะคะ อ่านรายละเอียดที่นี่~
ระยะนี้บอร์ดเริ่มเงียบๆ ช่วยๆกันรั่วหน่อยนะคะ ^^"
มาโตะ said : อะต้าาาาาาาา~~!!!

นาฬิกา

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ

นัดเวลารวมพลนะขอร๊าบ~

Share

MegakilleR1
    一番の妖怪
    一番の妖怪

นัดเวลารวมพลนะขอร๊าบ~

ตั้งหัวข้อ by MegakilleR1 on Tue Oct 12, 2010 11:06 pm

เนื่องจากทางบอร์ดดูเเล้วมีความเงียบเหงาเงียบมากนะขอร๊าบ~

ทาง @Numiaou จึงมีเเนวทางว่าให้วิธีการช่วยกัน"สร้างสีสัน"ในบอร์ดนะขอร๊าบ~

ทางกระผมเองก็คิดว่ามีได้หลายทางคือตั้ง "กระทู้เสื่อม" หาความสำราญ(นิดหน่อย)

ไปถึง "ข่าวสารทางโลก" ซึ่งต้องหาคนช่วยกันทำ(เเค่นี้สตาฟก็ขี้เกียจมากเเล้วขอร๊าบ~)

อีกทางคือ เวลาออนบอร์ดก็เข้ามาเเวะคุยกันนิดหน่อยเพื่อยเสริมความ "เสื่อม"

ในเเต่ละวันอีกด้วยนะขอร๊าบ~

ในช่วงเวลา 18.00-24.00 น. ส่วนใหญ่เป็นเวลาออนบอร์ดเเชทนะขอร๊าบ~

หากเเวะเข้ามาออนบอร์ดก็เข้ามาร่วมวงสนทนากันได้นะขอร๊าบ~

"หากผู้ใดมีข้อเสนอเเนะเกี่ยวกับทางบอร์ดขอให้มาคุยกันในเวลาที่ว่านะขอร๊าบ~"

"เเล้วก็ใครที่มีข้อคิดเห็นในการหานัดเวลาอื่นก็บอกนะขอร๊าบ~"

ForADeadGiRL
    大使海外から
    大使海外から

Re: นัดเวลารวมพลนะขอร๊าบ~

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL on Tue Oct 12, 2010 11:12 pm

อ่าครับ ผมจะเริ่มสร้างสัสันเเล้วนะ ให้เเก่บอร์ด

อ่ะ เรียบร้อย ปั้มเนียนไปเเล้ว1กระทู้ -.-

โปรโมทเทพีม่วง-ชมพู ของนายเม *0*

ponzaaz55
    従業員の子りんドウ
    従業員の子りんドウ

Re: นัดเวลารวมพลนะขอร๊าบ~

ตั้งหัวข้อ by ponzaaz55 on Tue Oct 12, 2010 11:32 pm

ForADeadGiRL พิมพ์ว่า:อ่าครับ ผมจะเริ่มสร้างสัสันเเล้วนะ ให้เเก่บอร์ด

อ่ะ เรียบร้อย ปั้มเนียนไปเเล้ว1กระทู้ -.-
    เนียน กัน อย่าง งี้ ต้อง ให้ ใบแดง เล้ย 555

ล้อเล่น นะครับ ท่าน พี่

งั้นกระผม ขอ เนียนด้วย เอ้ย รับ ทราบ ตามนั้นนะครับ

รักยุย~เนี้ยว โหวต ยุย~เนี้ยว ด้วยนะ

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 4:51 pm