ยินดีต้อนรับสู่อาณาจักรเก็นโซเคียว สมัครสมาชิกแล้วมาคุยกันค่ะ ^^
...ใครที่หลงเข้ามาที่นี่ด้วยการอ่านโปสเตอร์ที่ มจพ. กรุณาแนะนำตัวก่อนที่ กองบัญชาการชมรมเฮเคียว...
ที่นี่รับสมัครทีมงานเป็นจำนวนมาก อ่านรายละเอียด ที่นี่~
ยินดีต้อนรับ Anity&KO-TAKU เพื่อนบ้านของเราคนใหม่ ด้วยความยินดียิ่งค่ะ~~ 'w'
การประกวดหา"เทพีม่วง-ชมพู"ครั้งที่ 1 เริ่มต้นแล้วนะคะ อ่านรายละเอียดที่นี่~
ระยะนี้บอร์ดเริ่มเงียบๆ ช่วยๆกันรั่วหน่อยนะคะ ^^"
มาโตะ said : อะต้าาาาาาาา~~!!!

นาฬิกา

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ

กลับมาแล้ว !!!!!!!!

Share

ponzaaz55
    従業員の子りんドウ
    従業員の子りんドウ

กลับมาแล้ว !!!!!!!!

ตั้งหัวข้อ by ponzaaz55 on Thu Sep 30, 2010 8:01 pm

อ่า กราบสวัสดี พ่อแม่พี่น้อง ที่มาใน ณ ที่นี้ นะครับ

กระผม นาย ponzaaz55 หลังจาก ที่ห่างหายไปนาน นับ ??? กี่วันหว่า

เนื่องจาก พึ่ง ย้ายไป อยู่ หอ กับ พี่ (โอ้ว !!! ) และ ไป แข่ง บอลที่ ต่าง จังหวัด

ผล ออก มา ได้ แค่ รอบ 4 ทีม (น่าเศร้า ยิ่งนัก)

ยังไงก็ นับตั้งแต่ตอนนี้เป็นต้นไป กระผม จะกลับมา ทำงาน ณ ที่นี้ ต่อไป เรื่อยๆ

ปล1.Haruhi-chan จะออก ตอนที่ 5 6 7 แล้ว นะจ้ะ

ปล2. เตรียม ประกวด ชาย ที่ หน้า ม่อ ที่ สุด ในเว็บ

ปล3.แต่ เรื่อง โมเอะ เฟสติ วอล์ ก็ยังไม่ลืมนะเออ

ปล4.ไม่มีอะไรละ อยากบอกว่า รักนะ จุ้บๆ

รักยุย~เนี้ยว โหวต ยุย~เนี้ยว ด้วยนะ

arashisan
    四番の妖怪
    四番の妖怪

ที่อยู่ : แถวๆบนไหล่คนในบอร์ด เพราะไม่รู้จะสิงที่ไหนแล้ว ฮ่าๆ

Re: กลับมาแล้ว !!!!!!!!

ตั้งหัวข้อ by arashisan on Thu Sep 30, 2010 8:45 pm

ก็ว่าหายไปไหน ไม่เห็นเลย - -* ยินดีต้อนรับกลับมาจ้า

ForADeadGiRL
    大使海外から
    大使海外から

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL on Thu Sep 30, 2010 8:54 pm

ปอน พี่คิดถึงเอ็งว่ะ น้องรัก T_T

บอร์ดไม่มีเเกเหงามาก

ไม่มีคนมาวอพีบีด้วย เหอะๆ

โปรโมทเทพีม่วง-ชมพู ของนายเม *0*

Natsu
    五番の妖怪
    五番の妖怪

ตั้งหัวข้อ by Natsu on Thu Sep 30, 2010 11:32 pm

ยินดีต้อนรับกลับมาจ้า

tommy
    幻想郷の市民
    幻想郷の市民

ตั้งหัวข้อ by tommy on Sun Oct 10, 2010 1:56 am

ยินดี ด้วย ขอรับ นายท่าน

เวลาขณะนี้ Fri Dec 09, 2016 6:32 pm