ยินดีต้อนรับสู่อาณาจักรเก็นโซเคียว สมัครสมาชิกแล้วมาคุยกันค่ะ ^^
...ใครที่หลงเข้ามาที่นี่ด้วยการอ่านโปสเตอร์ที่ มจพ. กรุณาแนะนำตัวก่อนที่ กองบัญชาการชมรมเฮเคียว...
ที่นี่รับสมัครทีมงานเป็นจำนวนมาก อ่านรายละเอียด ที่นี่~
ยินดีต้อนรับ Anity&KO-TAKU เพื่อนบ้านของเราคนใหม่ ด้วยความยินดียิ่งค่ะ~~ 'w'
การประกวดหา"เทพีม่วง-ชมพู"ครั้งที่ 1 เริ่มต้นแล้วนะคะ อ่านรายละเอียดที่นี่~
ระยะนี้บอร์ดเริ่มเงียบๆ ช่วยๆกันรั่วหน่อยนะคะ ^^"
มาโตะ said : อะต้าาาาาาาา~~!!!

นาฬิกา

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ

Code Geass OP&ED Season 1-2

Share

Toushiro
    従業員の子りんドウ
    従業員の子りんドウ

Code Geass OP&ED Season 1-2

ตั้งหัวข้อ by Toushiro on Sat Aug 14, 2010 4:51 pm

Tracklist:
    Alone
    Boku wa Tori ni Naru
    Callin
    Colors
    Continued Story
    Hitomi no Tsubasa
    Innocent Days
    Kaidoku Funou
    Masquerade
    Mosaic Kakera
    O2
    Picaresque
    Sensibility
    Shiawase Neiro
    Stories
    Waga Routashi Aku no Hana
    World End
    Yuukyou Seishunka

เวลาขณะนี้ Wed Dec 07, 2016 12:51 am